Diễn đàn Sinh viên Kiên Giang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn Sinh viên Kiên Giang

Sinh viên Kiên Giang học tập và rèn luyện tại Thành phố Cần Thơ

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Neo3101988

Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với   Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với I_icon_minitimeThu Dec 19, 2013 9:45 am

Tiếng ANH của mình rất tệ - mà mình sắp ra trường đi xin việc rồi, hix...mọi người chỉ mình chổ nào học tiếng Anh HAY & RẺ với, thanks mọi người Smile
nicken

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với   Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với I_icon_minitimeThu Dec 19, 2013 10:57 pm

Lên mạng tìm một số mẫu câu tiếng anh thường gặp trong phỏng vấn xin việc chữa cháy trước đi bạn hihi.
bay_cao

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với   Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với I_icon_minitimeFri Dec 27, 2013 5:21 pm

Bạn muốn học online hay offline?
Neo3101988

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với   Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với I_icon_minitimeMon Jan 13, 2014 3:34 pm

Mình muốn học online đó bạn..tại mình còn đi học nên ko có nhiều thời gian & tiền để đến các trung tâm.!
nicken

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với   Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với I_icon_minitimeTue Jan 14, 2014 9:46 pm

Bạn thử vào trang web hellochao.vn xem mình vừa đăng ký học trên đó. Mình thấy là trên đó đang khuyến mãi thấy cũng ok lắm.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với   Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với I_icon_minitime

Ai biết chỗ nào học tiếng ANH hiệu quả giúp mình với
Trang 1 trong tổng số 1 trang